Clan zErk T@LK
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โค้ดPB เดื่อนนี้ ตุลาคม ครับ

Go down

โค้ดPB เดื่อนนี้  ตุลาคม ครับ Empty โค้ดPB เดื่อนนี้ ตุลาคม ครับ

ตั้งหัวข้อ  monteer Thu Oct 01, 2009 8:23 am

สวัดดีครับเพื่อนทุกคนเดื่อนนี้ผมใด้นำโค้ด PB มาแจกเช่นเคยแต่เดือนนี้จะมีระบบที่ต้องใส่รหัสเล็กน้อยนะครับ
ถามว่า - ทำไมต้องใส่รหัส
ตอบว่า - ป้องกันคนที่ไม่ใช่คนในแคลนเอาไปเติมครับ
ถามว่า - แล้วรหัสคืออะไร
ตอบว่า - รหัสชั้นแรกคือรหัสประจำแคลนเราครับ (TS) รหัสชั้นที่สองเป็นรหัสประจำโค้ดติดต่อใด้ที่ผมนะครับ
ถามว่า - ทำไมไม่ให้โค้ดในPBเลย
ตอบว่า - ผมอยากให้เพื่อนๆๆรู้จักและมาแสดงความคิดเห็นในเวฟแคลนบ้างครับไม่เช่นนั้นเวฟแคลนก็ไม่มีใครสนใจ
ถามว่า - แล้วมันใด้อะไรบ้างจากโค้ดเดือนนี้
ตอบว่า - ปืน SG550+เกราะอย่างระ7วัน

นี้คือที่สำหรับไปโหลดโค้ด http://v3.gushare.com/file.php?file=5c495fb723b8e25b8ab177153f174d11

monteer

ขึ้นไปข้างบน Go down

โค้ดPB เดื่อนนี้  ตุลาคม ครับ Empty Re: โค้ดPB เดื่อนนี้ ตุลาคม ครับ

ตั้งหัวข้อ  iPunn Thu Oct 01, 2009 5:23 pm

เม้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

iPunn
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics